Lớp TCTH09C
Lớp TCTH09C
Lớp TCTH09C
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Lớp TCTH09C

...........:::::::Lớp TCTH09C xin chào tất cả các bạn:::::::............

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....

Go down 
anhngoc
h2hoang
6 posters
Tác giảThông điệp
h2hoang
nâng cao
nâng cao
h2hoang

Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyThu Nov 12, 2009 10:57 am

Đầu năm cho đến giờ, học cùng với lớp cũng phải hơn 1 tháng, vậy mà mình vẫn chưa biết được nhiều bạn trong lớp. Topic này để mọi người vào điểm danh và tự giới thiệu về bản thân cho các bạn trong lớp biết Smile

Đôi điều về bản thân mình Very Happy
Họ tên cúng cơm : Hà Huy Hoàng
Tuổi 25 ( già nhất lớp rùi ) No
Ngoài ra là con một trong gia đình một con sunny quê ở Hà "Lội" nhưng sinh và lớn lên ở HCM.
Sở thích: đàn ca hát nhảy múa thể thao ( mặc dù chẳng giỏi cái gì). Lâu lâu buồn ngồi chơi DOTA (không biết trong lớp có ai chơi không ta)
Ghét: ghét những cái không thích, mà hình như cái gì mình cũng thích hết Razz
Rất vui khi được làm quen và học cùng với các bạn.
anhngoc
vỡ lòng
vỡ lòng
anhngoc

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyMon Nov 16, 2009 12:35 am

Mấy men này kì wá . Đọc topic ng ta rồi thì nên đễ lại vài chữ chứ thit tinh cheers kệ ghi vài 3 chữ gọi là hen ..!!
trước lạ sau wen:D
Tên nà : Anh Ngoc ( khôi hoi b hay g nha mấy cậu & trong lớp chỉ có 1 ngọc thôi Cool Cool )
tuổi thì vừa mới lấy = lái xe pirat
Gia đình thì đông lắm Mad Nhìn đi nhìn lại chỉ có mình h0k có thằng em nào để cóc đầu nó hết Crying or Very sad
thix thì cái gi củng thix bounce ghét thì cái nào ghét được thì ghét !
ăn uống thì đơn giản ng ta ăn được thì mình ăn được wên xí điều trừ tôm😢
addyahoo nhá : vjd3o@yahoo.com or online_tjmtrelac@yahoo.com
daicanghia2005
Admin
Admin
daicanghia2005

Bài gửiTiêu đề: tiếp   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyTue Nov 17, 2009 12:23 am

đại ca nghĩa 2005
Tên: Huỳnh Trung Nghĩa
Tuối: 2 năm nữa mới đủ tuổi lấy vợ
sở thích: ăn, ngủ, chơi
ghét: cái gì ghét đc thì ghét
mong đc làm quen tất cả các bạn
SĐT: 0989947711
YM! daicanghia2005
bui trung hieu
vỡ lòng
vỡ lòng

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyWed Nov 18, 2009 1:58 am

Da em chao` cac' anh chi. cua~ lop' 09C . hic cung~ nhap hoc lau zui` ma` em hem~ coa bik ai la` ai het' ah` Very Happy
lop minh` may' em girl nhieu` the' ma` chang~ bik ten dc you nao` ca~ :L , thui luc dau` chua bik thi bj gio` bik cung~ dau coa muon ne` heng:) ma` cong nhan girl lop minh` de~ zuong nhat truong` con` gi` , hjhj:)
xin gioi thieu voi cac dai ca , dai ty~ em ten : Buj Trung Hjeu` ( 90 la nam sinh cua em , cung~ ko gia` ma` chang~ con tre~ , lop minh` ong hoang` , ong nghia~ , ong quang la thuoc hang` ong noi ong ngoai. net oy` . hjhj ko so bi` dc :L:L) hien tai em dang hoc khoa' 08c nhung vi` thieu' no tinh` nghia~ voi tha`y co nen way ve chon cu~ ma tam` su hoc tiep :L mong cac' su huynh su ty~ chi bao~ em them , Nhat' la` Sieu lao tien boi h2hoang, daicanghia~ Smile
em thi ko dc dep chai , cung~ ko galang , ko than thien choa lem' nen hem~ em nao` them` , toan` la` hoa hau de~ y' ko ah` Very Happy mong cac anh chi luong thu' choa cai toi ngong cuong` cua~ em Smile
SN em ne` :18-09-1990 ( ngay` doa' nho' tang wa` em nha Smile
so~ thik : thik tat' ca~ , cai gi` cung~ thik , thik nhat' la dc di choi , di du lich , an ngu~ hem~ can` lam` gi` ca~ , ah` wen con 1 so~ thik nua~ tro` chien cung` may' em nao` xinh chut' ay'Smile minh` xau' nhung nc voi may em xinh cung thom lay:) Laughing Very Happy
the~ thao thi em thik tuot' mon nao` cung~ choi dc ma` chang~ mon nao gioi~ ca~ :L:L
vai` loi` tam su mong cac' bac' chiu' co' em 1 chut' hjhj:P
lien lac voi em chang~ coa gi` kho' ca~
dia chi~ nha` :122/25 ton dan p10 quan 4
Dien thoai 0167 55 66 110 (so ai ma dep zay chai` :U Rolling Eyes )
nick yaourt : lovelydreambt@yahoo.com
bui trung hieu
vỡ lòng
vỡ lòng

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyWed Nov 18, 2009 1:59 am

de~ bua nao` ranh~ ru~ lao tien boi hoang` choi dota coi:U chac' ong~ la` hang` cao thu~ :L
aulourlelour
vỡ lòng
vỡ lòng

Bài gửiTiêu đề: mot thanh vien trong lop   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyWed Nov 24, 2010 10:10 pm

chao may nem lau wa ko gap. anh day ko hoc o trong lop nhung van nho moi nguoi. chuc cac em tot nghiep that tot nhe
what_do_you_want2
vỡ lòng
vỡ lòng

Bài gửiTiêu đề: :D   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... EmptyThu Mar 24, 2011 6:44 pm

Tên ....
Tuổi sn 1991
Lớp CDNQTM09B
Tình hình là đang thích 1 bạn ở lớp nài xin vào điểm danh ké and xin các bậc tiền bối chỉ giáo và giúp đỡ( em nhát gái) No
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....   Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây ..... Empty

Nơi điểm danh !!!!!! TCTH09C vô đây .....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» TCTH09C truyền kỳ
» Tập hợp báo danh anh em chơi Kiếm Thế